Từ ngày 20/02/2024 đến ngày 23/02/2024, Trường TH Thuận Thành dự hội nghị giới thiệu sách giáo khoa lớp 5.
![](/Uploads/4029/images/th.jpg)
Hội nghị được tổ chức với hình thức trực tuyến. Trường TH Thuận Thành tham dự Hội nghị với sự tham dự của đồng chí: Trần Thị Kim Mầu - Hiệu trưởng; đồng chí Phan Xuân Huy - Phó Hiệu trưởng phụ trách chuyên môn; một số giáo viên. Tất cả các đại biểu tham dự tại điểm cầu đều thực hiện nghiêm túc qui định về tham gia hội nghị trực tuyến.